Kết quả 1 đến 3 của 3
    bino0504
    Guest bino0504's Avatar

hướng dẫn dùm em cách chụp bản in lụa,kỷ thuật in tẩy dícharge

Chào các anh chị, em ở tp.hcm. e mới mở xưởng in (CHỦ YẾU LÀ IN TRÊN VẢI THUN )nên cũng o có nhiều kinh nghiệm lắm về Kt in , xin anh chị vui lòng hướng dẫn giúp em cách chụp bản phim tại nhà với (e đã mua máy chụp rồi , nhưng chụp hoài vẫn chưa đuợc, hiện e đang có 01 đơn hàng yêu cầu in tẩy (discharge) e cũng chưa hiểu lắm về kỷ thuật in tẩy này , mong anh chị nào biết xin chỉ dạy lại dùm e , Cám ơn nhiều

View more latest threads same category:

philongbang2009
    Guest philongbang2009's Avatar
    Không cần phải mua máy chụp làm gì chỉ đóng 1 cái bàn đặt vào trong máy cái bòng đèn cho có ánh sáng đủ giết keo chụp là được. phải pha keo chụp với bột phản quang một tỷ lệ nhất định và canh thời gian phù hợp nhe chúc thành công. nếu bạn ở gần quận 12 TPHCm lên Sân bóng cây Sộp tôi hướng dẫn rõ cho. Chụp bảng thông thường dể lắm, chỉ sợ chụp những bảng ram hạt nhỏ li ti thôi!

supham
    Guest supham's Avatar

Thông tin về chủ đề này