Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

2. The Following User Says Thank You to hitman3103 For This Useful Post:

phonglaptop (26-02-2014)

bnt_hih
    Guest bnt_hih's Avatar
    Mimosa_dl cho mình xin 30 font của bạn. gởi mail cho mình. down theo cách bạn chỉ không được rồi ( mail: tranquangthai208@yahoo.com)cảm ơn nhiều nha

XuyVuu
    Guest XuyVuu's Avatar
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------http://www.tinhocthuchanh.com

kawclint
    Guest kawclint's Avatar
    chào các bạn, mình mới tập thiết kế thiệp cưới, trong quá trình mình làm còn thiếu rất nhiều font vậy bạn nào có font chữ của thiệp cưới vậy cho mình với. mình cảm ơn nhiều. email: thaianhhungqn@yahoo.com.vn

babiesmapu
    Guest babiesmapu's Avatar
    Đẹp wa mình mới đang chập chững bước vào làm thiẹp cưới nên rất cần font chữ may quá cảm cơn bạn nhiều lắm

ShoK06
    Guest ShoK06's Avatar
    Quá tuyệt vời. Cảm ơn bạn nhiều!

muaban5
    Guest muaban5's Avatar
    Chào Mimosa_dlLàm như thế nào để mình có được 30 fonts chữ của bạncám ơn nhiều

hotboy19862004
    Guest hotboy19862004's Avatar
    mình bổ sung thêm link trực tiếp, các bạn có thể down theo link dưới.http://www.hotlinkfiles.com/files/1202997_toqx0/Fontvninew.rar]Fontvninew.rar

Thành viên cấp 1 cuongdola's Avatar
    Vị trí hiện tại
    Viet Nam
    Thanks
    0
    Mimosa_dl cho mình xin 30 font của bạn. gởi mail cho mình. down theo cách bạn chỉ không được rồi ( mail: inluangocyen@yahoo.com.vn)cảm ơn bạn rất nhiều.

vietlun84
    Guest vietlun84's Avatar
    Giá mà anh mimosa_dl có mấy cái font Vf-Brush thì sướng biết mấy !!! Nhưng dù sao cũng cảm ơn anh rất nhiều, các font này cũng rất đẹp !

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này